CNN imetoa ripoti kwa ajili ya utafiti uliolenga matokeo ya kukubalika kwa Kanye West ambapo yanaelekeza kuwa Wamarekani wazungu wanampenda zaidi kuliko Wamarekani wasiokuwa wazungu.
Kwa mujibu wa uchaguzi huo, asilimia 24 ya Wamarekani maarufu walisema walikuwa na maoni mazuri ya Kanye, wakati 20 kati ya wale wanaotambua kuwa wasio weupe walisema sawa. Kwa ujumla, rating ya Kanye ya kupendeza ni mbaya.
Inaonekana kama taarifa zake za hivi karibuni zimebadilisha mapokezi yake na watu. Ikiwa matokeo haya ni sahihi, na kutoa hisia kwa kiwango kikubwa, Kanye anaweza kuwa katika shida. Bila shaka, kun uwezekano mkubwa wa msanii huyo kukosa mashabiki weusi .
Kwa uchaguzi huo, ulifanyika kwa njia ya simu na kampuni ya utafiti wa kujitegemea inayoitwa SSRS-utafiti na kampuni ya utafiti wa soko-kwa siku tatu mapema Mei. Watu 1,015 walichaguliwa, na asilimia 29 wanajielezea kuwa ni wanachama wa Demokratiki asilimia 24 kama Republican, na asilimia 47 wasiokuwa na chama chochote.
Uchaguzi ulikuwa na maswali kama vile, "Je! Umesikia kiasi gani kuhusu maoni ya hivi karibuni ya Kanye West juu ya siasa na maswala ya utumwa," na "unafikiria Magharibi alifanya maoni haya zaidi kwa sababu yeye (anaamini kweli anasema) au zaidi kwa sababu yeye (unatafuta kiki)? "

0 comments:
Post a Comment